| ขนาด | 17.3*9.6*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 38.5*29*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP / ซีเอ็มซี / พีซีเอ็ม |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.3*7*4ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| น้ำหนัก | 350g |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22*14*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.3*9.6*3.8 ม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5 * 10.2 * 3 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 19.5*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |