| ขนาด | 13.5 * 13.5 * 2 เซนติเมตร /5.04 * 5.50 * 0.5 นิ้ว / แพ็คน้ำแข็งแต่ละ |
|---|---|
| ความจุ | 200 กรัม / ชิ้น / 3 ออนซ์ / แพ็คน้ำแข็งแต่ละก้อน |
| วัสดุด้านนอก | เปลือกแข็งเกรด HDPE สำหรับอาหาร |
| ภายใน liqulid | คูลลิ่งเจล (SAP) |
| ชนิด | ร้อน |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 34.8*22.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาทำความเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า , สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีเทา สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh Cool Cooler Slim Gel กล่องอาหารกลางวัน Cooler Packs / Ice Block OEM |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 20*12*3.5ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22*14*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่น้ำแข็งขนาดเล็ก ตู้แช่น้ำแข็งรูปเท้าน่ารัก แพ็คน้ำแข็งสำหรับอาหารแช่แข็งและไวน์ |
|---|---|
| ขนาด | 14*7.5*1ซม. |
| ความจุ | 90ml |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุ | HDPE+SAP |
| ขนาด | 229*168*64 มิลลิเมตร |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | SAP - MSDS ได้รับการอนุมัติ |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ชื่อสินค้า | เจลประคบเย็นแบบพกพา ทรงคลื่น 200 มล. เย็นสบาย ใช้ซ้ำได้ สำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |