| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 160g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | FDA พลาสติก กระเป๋าสะพายน้ําแข็งที่สามารถนําไปใช้ได้ทันที กระเป๋าสะพายน้ําแข็งที่เย็นสําหรับการเก็บอ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | มีสีสัน;กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PCM Cooling Gel Pack ปลอดสารพิษสำหรับอาหาร - ยอมรับแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อสินค้า | แพ็คเจลเย็น PCM ปลอดภัยสําหรับอาหาร ไม่เป็นพิษ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ําหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชนิด | กระเป๋าเป้ประกันเต้านม |
|---|---|
| วัสดุ | ร้อน |
| ถุงน้ำแข็ง | พลาสติกเกรดอาหาร HDPE |
| ลักษณะการทำงาน | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| Brand name | JS |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำนมแม่แบบฉีดน้ำที่ถอดออกได้ HDPE พลาสติกแข็งน้ำแข็งแพ็คคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาด | 20.5 * 10 * 5.5 ซม |
| ความจุ | 600ml |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | ผงเย็น |
| ขนาด | 10.8 * 5.8 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 130g / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |