| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1038 กรัม |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | ภาชนะสีขาวพร้อมเจลสีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35 * 22 * 3 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1100 ก |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติกวัสดุ HDPE เปลือกแข็ง |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับสูง |
| สี | สีน้ำเงิน |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 85ก |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดื่มแบบพกพาคูลลิ่งฉนวนคูลเลอร์กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 6 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 22*15*15ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 600 มล. |
| ขนาด | 16.5*10.2*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19.5*13*4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 430g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |