| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | ระบบระบายความร้อน SAP |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | แป้งเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32.5x24.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 32.5x24.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500g |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | ตู้แช่แข็งแบบใช้ซ้ำได้พลาสติกแข็งยูเทคติกคูลเลอร์น้ำแข็งแพ็ค PCM วัสดุเปลี่ยนเฟส |
|---|---|
| ขนาด | 25 * 20 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 1000ML |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 32.5x24.5x2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| Size | 43.8*22*3cm |
|---|---|
| Weight | 2400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| Inside liquild | Super Absorbent Polymer |
| Colors | Can be customized |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 14.3*7.7*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 280G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |