| ขนาด | 16.5 * 10.2 * 3 ซม; 19.5 * 12 * * * * * * * * 3cm19.5 17.2 * 3 ซม; 23.5 * 19.5 * 3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g; 450g; 750g; 1000g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 36*21*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เอสเอพี |
| สี | สีฟ้า, สีขาว |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ข้อมูลจำเพาะ | 13.5*13.5*2ซม.,200g |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | OEM กล่องเจลเก็บความเย็นพลาสติกแข็งปลอดสาร BPA ขนาด 220 มล. สีฟ้า สำหรับเก็บความเย็นของเด็ก |
|---|---|
| ขนาด | 15*9*2cm,220ml |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| ขนาด | 19.5*17.2*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดภายนอก | 15 * 15 * 14 ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14 * 14 * 12 ซม |
| อุปกรณ์ | ก้อนน้ำแข็งเต้านมอิฐ |
| วัสดุด้านนอกของน้ำแข็งอิฐ | อาหารเกรด HDPE |
| วัสดุภายในของอิฐน้ำแข็ง | คูลลิ่งเจล |
| ขนาด | 34.5*15.5*2.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32.5x24.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 15*10*2ซม. /ชิ้น |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |