| ขนาด | 21 * 10 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | Too many requests |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว , น้ำเงิน |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 210ml |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล (เอสเอพี) |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ขนาด | 34.8*22.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาทำความเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า , สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh คูลคูลคูลลิ่งสลิมอาหารกลางวันแพ็คน้ำแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5 * 9 * 3.5 |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500 มล |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อน SAP เจล |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 16x16x1.4ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 17.5 * 4 * 7 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10.8 * 5.8 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | แดง |
| ชื่อสินค้า | แทนน้ําแข็ง เครื่องเย็น เครื่องเย็นอาหารกลางวัน Slim Ice Packs Set Repellent สําหรับถังอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 20*13*1.5ซม |
| ความจุ | 300มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |