| ขนาด | 22.5*18.5*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล / SAP / CMC / PCM |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22.5*18.5*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล / SAP / CMC / PCM |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งที่เติมน้ำตู้แช่แข็งคูลเลอร์อิฐน้ำแข็งคูลลิ่งแพ็คสำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 18*10.5*3 ซม. หรือปรับแต่งได้ |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 450ml |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เบียร์หุ้มฉนวน HDPE Super Mini สามารถใส่คูลเลอร์พร้อมแหวนยาง |
|---|---|
| ขนาด | 6.4*1.5ซม.45มล |
| พิมพ์ | ฉนวน |
| การใช้งาน | เบียร์ |
| วัสดุ | HDPE+คูลลิ่งเจล SAP |
| ขนาด | 42.5*29*3เซนติเมตร |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |