| ขนาด | 23.5*19.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1,000 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาหารนมแม่แพ็คเย็นถุงน้ำแข็งแพ็คน้ำแข็งพลาสติกไนลอนนำมาใช้ใหม่ |
|---|---|
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
| ความจุ | 250มล.,500มล. |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน Pe |
| วัสดุภายใน | PCM |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 54.4*34.4*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2900g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 16.5 * 10.2 * 3 ซม; 19.5 * 12 * * * * * * * * 3cm19.5 17.2 * 3 ซม; 23.5 * 19.5 * 3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g; 450g; 750g; 1000g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1038 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |