| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 480มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OEM ที่วางเบียร์ทรงกลมนำกลับมาใช้ใหม่คูลเลอร์พลาสติกแข็ง Hdpe 6.4 ซม. X 1.5 ซม |
|---|---|
| ขนาด | 6.4*1.5ซม |
| ปริมาณ | 45มล |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ กระป๋องไวน์ |
| วัสดุ | HDPE+คูลลิ่งเจล SAP |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ระบบทำความเย็น SAP / CMC / PCM |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ของเหลวภายใน | ภาชนะสีขาวใส่เจลสีสันสดใส |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 64.8*20*4.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 28.6*11.2*9ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | SAP - MSDS ได้รับการอนุมัติ |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 21*12*4.5 ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 505มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| Size | 64.8*20*4.2cm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| Outer material | Food grade HDPE |
| Inside liquild | Cooling gel |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 21*11.6*3.8 ม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คตู้แช่เย็นแบบใช้ซ้ำได้ยาวนานสำหรับเก็บความเย็น ถุงอาหารกลางวัน กระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 22.5*13.5cm หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 500มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE |