| ชื่อสินค้า | ปรับแต่งเจลเย็นขนาดเล็กแบบบางขนาด 200 มล. สำหรับใส่อาหารแช่แข็งในถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*1.5ซม |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อสินค้า | ถุงน้ำแข็งถุงน้ำแข็งแบบพกพาสีน้ำเงิน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 23.5*19.5*3ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | SAP CMC PCM |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 33.2*28*2.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1700g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SGS อนุมัติแพ็คน้ำแข็งเย็นเจลบางพิเศษเกรดอาหารพร้อมเจลทำความเย็นภายใน |
|---|---|
| ขนาด | 19*15*1.2ซม. |
| ความจุ | 260ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE แบบใช้ซ้ำได้ |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| ชื่อสินค้า | พลาสติกแข็งเกรดอาหารนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็งเจลบางเฉียบแพ็คกล่องแช่แข็งกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 19 * 12.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | OEM ตู้แช่อาหารกลางวันแบบใช้ซ้ำได้ Ice Brick ก้อนน้ำแข็งบางพิเศษพร้อมเจลทำความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 19 * 12.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาหารกลางวันร้อนนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คความร้อน Bpa ฟรีทนทาน Pe Hot Gel Packs 1000ml |
|---|---|
| ขนาด | 30*20*2 ซม. หรือปรับแต่งได้ |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | 25 องศา 55 องศา 80 องศา PCM |
| ขนาด | 35.5 * 15.5 * 2.7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อนหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาดภายนอก | 38.2*38.2*38.2ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | ผ้าออกซ์ฟอร์ด |
| ขนาดภายใน | 30*30*30ซม |
| วัสดุภายใน | ใยแก้วชั้นเยี่ยม VIPs + พียูโฟม |
| ประเภทความจุ | 27L |