| ชื่อผลิตภัณฑ์ | นำกลับมาใช้ใหม่ได้ยาวนาน Cool Bag Ice Slim Lunch Gel Ice Pack สำหรับอาหารสด |
|---|---|
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3 ซม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 160มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กำหนดเอง 100 มล. น่ารักสีสันแอปเปิ้ลรูปร่างเย็นคูลเลอร์แพ็คน้ำแข็งบางกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 10 * 2cm, 100ml หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999990 |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ขนาด | 43.6*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ซุปเปอร์ดูดซับพอลิเมอร์ / วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | HDPE อาหารเกรดน้ำแข็งเย็นสะสมเจลเย็นยูเทคติกแพ็คสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 17 * 9 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400ml |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP / CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่งแพ็คน้ำแข็งถุงเย็นแบบใช้ซ้ำได้ขนาดบาง 200 มล. สำหรับการเชื่อมด้วยอัลตราโซนิกคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*1.5ซม |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 20.5*19*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*13*8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400มล. |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงทับทิม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | องค์การอาหารและยาอนุมัติแพ็คน้ำแข็งเย็นเจลแข็งบางเกรดอาหารนำกลับมาใช้ใหม่สำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 14.5*9.8*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 230ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | ชิ้นละ 19*12.5*1ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |