| ขนาด | 19*7*1ซม |
|---|---|
| ความจุ | 100มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 19*7*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น SAP |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.3*9.6*3.8 ม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*7*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |