| ขนาด | 43.6*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | สามารถกำหนดเองได้ |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ชนิดบรรจุ | สามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อสินค้า | แพ็คน้ําแข็ง PCM 1500 มล. พร้อมวัสดุ HDPE ที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม สําหรับการขนส่งอาหารและยา |
|---|---|
| ขนาด | 290 * 250 * 30 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 1500ML |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 26.8*14.5*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16*9.4*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 19*7*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*20*4.1ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |