| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| ความจุ | 270มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OEM Plastic Colorful 400g Air Cooler Fan Ice Pack สำหรับระบายความร้อนในฤดูร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม. |
| ความจุ | 400มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10*5*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 50 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขวดน้ำแข็งพลาสติก HDPE เกรดอาหาร 400 มล. สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม. |
| ความจุ | 400มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขวดน้ำแข็งพลาสติก HDPE เกรดอาหาร 400 มล. สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม. |
| ความจุ | 400มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |