| ชื่อสินค้า | 200ML พลาสติกถุงเย็นนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็งแพ็คเย็นแช่แข็งพร้อมของเหลวหลายสี |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| ขนาด | 21*11.6*3.8 ม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
|---|---|
| ความจุ | 600มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็น - ซุปเปอร์ซับพลายท์โพลีเมอร์ |
| ประเภท | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 32 * 32 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32 * 32 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 32 * 32 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อสินค้า | FDA พลาสติก กระเป๋าสะพายน้ําแข็งที่สามารถนําไปใช้ได้ทันที กระเป๋าสะพายน้ําแข็งที่เย็นสําหรับการเก็บอ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |