| ชื่อสินค้า | ฉันพยายามเชื่อมต่อขวดเปล่าสองขวดด้วย |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 25*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 15*10*2ซม. /ชิ้น |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 16.5*9*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*9*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน กำหนดเอง |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| ความจุ | 500มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |