| ขนาด | 16.5*7.4*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23*19*4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ที่เก็บอาหารปลอดสาร BPA แพ็คน้ำแข็งที่ใช้งานได้ยาวนาน Cool Bag Ice Bricks SAP Inner Material |
|---|---|
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 28*12*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | บล็อกน้ำแข็งนำมาใช้ใหม่พลาสติกแข็งเกรดอาหารแพ็คน้ำแข็งถุงเย็นสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 15*10*2ซม |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 17.5 * 9 * 3.5 |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500 มล |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อน SAP เจล |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 28*12*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| น้ำหนัก | กำหนดเอง |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23*19*4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ฉันพยายามเชื่อมต่อขวดเปล่าสองขวดด้วย |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |