| วัสดุ | พลาสติก pp |
|---|---|
| No input file specified. | ส่งออกกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ขนาด | 110 * 23 มม. 85 * 23 มม. 33 * 45 มม |
| ความจุ | 10G, 8G |
| รหัส HS | 3926909090 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2-8 C โซ่เย็นควบคุมอุณหภูมิต่ำ PU-VIP Medical Cooler Box |
|---|---|
| มิติภายนอก | 38.2*38.2*38.2ซม |
| มิติภายใน | 30*30*30ซม |
| ความจุ | 27L |
| น้ำหนัก | 2.03กก |
| วัสดุ | พลาสติกพีพี |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ส่งออกกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ขนาด | 110*23mm,85*23mm,33*45mm |
| ความจุ | 10G,8G |
| HS Code | 3926909090 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2-8 C โซ่เย็นควบคุมอุณหภูมิต่ำ PU-VIP Medical Cooler Box |
|---|---|
| มิติภายนอก | 38.2*38.2*38.2ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 30*30*30ซม. |
| ความจุ | 27L |
| น้ำหนัก | 2.03 กก. |
| ขนาด | 22.5*18.5*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PCM วัสดุเปลี่ยนเฟสที่ใส่เบียร์เย็นอิฐน้ำแข็ง HDPE พลาสติก BPA ฟรี |
|---|---|
| ขนาด | 25*13*8ซม. |
| ปริมาณ | 1500มล. |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ ไวน์แคน |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ถุงอินซูลิน,ถุงเย็น กล่องน้ำแข็งวัคซีน พร้อมโลโก้ Cooling Ice Brick |
|---|---|
| มิติภายนอก | 19*8.5ซม |
| สินค้าภายใน | อิฐน้ำแข็งระบายความร้อน |
| น้ำหนักรวม | 400g |
| ขนาดอิฐน้ำแข็ง | 17.3*7*4ซม |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |