| ขนาดภายนอก | 15 * 15 * 14 ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14 * 14 * 12 ซม |
| อุปกรณ์ | แพ็ครูปร่างคลื่นเย็น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
| ชนิด | รักษาขวดนมให้เย็น |
| ขนาดภายนอก | 15 * 15 * 14 ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14 * 14 * 12 ซม |
| อุปกรณ์ | แพ็ครูปร่างคลื่นเย็น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
| ชนิด | รักษาขวดนมให้เย็น |
| ขนาด | 64.8*20*4.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีน้ําเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดภายนอก | 15*15*14ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14*14*12ซม |
| เครื่องประดับ | แพ็คคูลเลอร์รูปคลื่น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5*11.5*4.8ซม |
| พิมพ์ | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ขนาด | 21*11.6*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Virus Reagent Carrier Transport Box Mini Cooler Box สำหรับการขนส่งระยะยาว |
|---|---|
| มิติภายนอก | 23*17*17ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 21*14*14ซม. |
| ความจุ | 4L |
| น้ำหนัก | 1กก. |
| วัสดุภายใน | PU โฟมหรือแผง VPU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติกใสสีขาว |
| ขนาดภายนอก | 87.8*65.7*79.6 ซม |
| ขนาดภายใน | 75*53.5*65ซม |
| ปริมาณภายใน | 260 ลิตร |
| วัสดุภายใน | PU โฟมหรือแผง VPU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติกใสสีขาว |
| ขนาดภายนอก | 87.8*65.7*79.6 ซม. |
| ขนาดภายใน | 75*53.5*65 ซม. |
| ปริมาณภายใน | 260 ลิตร |
| ขนาด | 21*11.6*3.8ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง, สามารถปรับแต่งได้ |