| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วัสดุฉนวน VIP-PU กล่องเก็บความเย็นไอศกรีม สำหรับ -22C แช่แข็ง |
|---|---|
| มิติภายนอก | 63x47.5x43ซม |
| มิติภายใน | 56.8x41.5x40.2ซม |
| ความจุ | 95L |
| น้ำหนัก | 11กก |
| ขนาด | 18*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่น้ำแข็ง Vaccine ดีไซน์ใหม่ สำหรับขนส่งทางไกล 72 ชม |
|---|---|
| มิติภายนอก | 47.5*47.5*47.5 ซม |
| มิติภายใน | 39*39*39ซม |
| ความจุ | 59L |
| น้ำหนัก | 5กก |
| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บวัคซีนประสิทธิภาพสูง 72 ชั่วโมงพร้อมแหล่งความเย็น 2-8 PCM |
|---|---|
| มิติภายนอก | 43.5x35x31ซม |
| มิติภายใน | 33x24x18.5ซม |
| ความจุ | 14.5ลิตร |
| น้ำหนัก | 6กก |
| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PU-VIP ฉนวนกล่องเย็นกล่องขนส่งวัคซีนสำหรับเก็บยา |
|---|---|
| มิติภายนอก | 46x46x46cm |
| มิติข้อมูลภายใน | 35x35x35cm |
| ความจุ | 42L |
| น้ำหนัก | 3กก. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานออกแบบผู้ให้บริการไอศกรีมแบบพกพาที่ทนทานสำหรับห้องเย็น -22 ℃ |
|---|---|
| มิติภายนอก | 63x47.5x43ซม |
| มิติภายใน | 56.8x41.5x40.2ซม |
| ความจุ | 95L |
| น้ำหนัก | 11กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บความเย็นวัสดุฉนวน VPU สำหรับการขนส่งยา |
|---|---|
| มิติภายนอก | 46x46x46ซม |
| มิติภายใน | 35x35x35ซม |
| ความจุ | 42L |
| น้ำหนัก | 3กก |