| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*10.2*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | แป้งเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 54.4*34.4*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2900g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาหารนมแม่แพ็คเย็นถุงน้ำแข็งแพ็คน้ำแข็งพลาสติกไนลอนนำมาใช้ใหม่ |
|---|---|
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
| ความจุ | 250มล.,500มล. |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน Pe |
| วัสดุภายใน | PCM |
| ขนาด | 21 * 10 * 5.2cm |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่น้ำแข็งถุงเย็นสีน้ำเงินนำกลับมาใช้ใหม่ได้ 400 มล. แพ็คอิฐเจลน้ำแข็งสำหรับอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 16.3 * 9.5 * 3.8 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400ML |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ขนาด | 25*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 19*15*2.5ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บความเย็นและความสดใหม่ |
| ประเภทบรรจุ | 111 ชิ้นในกล่องหนึ่ง |