| ชื่อผลิตภัณฑ์ | BPA Free Hard Shell HDPE Plastic 200Ml Cool Bag Ice Packs Cooler Ice Bricks |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | ปั๊มน้ําแข็งประสิทธิภาพสูงที่สามารถนําไปใช้ได้อีกครั้ง ปั๊มน้ําแข็งที่น่ารักที่ไม่มี Bpa ใบเหลืองสีแ |
|---|---|
| ขนาด | 10*2ซม |
| Oem | ใช่ |
| รหัส Hs | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | พกพา สามารถนําไปใช้ได้อีกครั้ง ถุงเก็บเบียร์ เครื่องเย็นน้ําแข็ง กระเบื้องน้ําแข็ง 90Ml พอลิเมอร์ Su |
|---|---|
| ขนาด | 20 * 2.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คุณภาพสูง HDPE พลาสติก 600g เจลน้ำแข็งอิฐระบายความร้อนสำหรับอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| ขนาด | 21.8*15*3ซม. |
| น้ำหนัก | 600g |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | ยอมรับประเพณี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 200ML Wave Shape Cool Bag Ice Packs อิฐเจลน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับกระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 43.6*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| น้ำหนัก | กำหนดเอง |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |