| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32.5x24.5x2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อิฐน้ำแข็งแผ่นเย็นยูเทคติกพลาสติกสำหรับการขนส่งอาหารเป็นเวลานาน |
|---|---|
| ขนาด | 16.3*9.5*3.8 ซม. |
| ความจุ | 400มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | โพลีเมอร์ที่ดูดซับได้ดีเยี่ยม |
| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำแข็งเจลพลาสติกฉีดน้ำเกรดอาหารบล็อกอิฐน้ำแข็งแช่แข็งสำหรับเบียร์เย็น |
|---|---|
| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
| ความจุ | 600มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | แป้งเย็น |
| ชื่อสินค้า | ที่เก็บอาหารปลอดสาร BPA แพ็คน้ำแข็งที่ใช้งานได้ยาวนาน Cool Bag Ice Bricks SAP Inner Material |
|---|---|
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกพลาสติกแข็งสำหรับแฟน ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติ 230ml Cool Bag Ice Packs Plastic Ice Brick สำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 14.5*9.8*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 230ml |
| วัสดุภายนอก | Pe พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บความเย็นทางการแพทย์แบบพกพาพับได้น้ำหนักเบาแคมป์คูลเลอร์กล่องน้ำแข็ง 25 ลิตร |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | กระเป๋าผ้าอ็อกฟอร์ด |
| วัสดุภายใน | วัสดุภายใน |
| ขนาดภายนอก | 45.5*34*35ซม |
| ขนาดภายใน | 38*27*25ซม |
| ชื่อสินค้า | FDA อนุมัติถุงพลาสติกเก็บความเย็นทันทีแพ็คน้ำแข็งบล็อกแช่แข็งอิฐน้ำแข็ง 200 มล |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |