| วัสดุภายใน | ยูรีเทน |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | ส่งออกกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ขนาดภายนอก | 440*440*450mm |
| ขนาดภายใน | 320*320*320มม. |
| ความหนาของ PU | 60mm |
| วัสดุภายใน | PU โฟมหรือแผง VPU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติกใสสีขาว |
| ขนาดภายนอก | 87.8*65.7*79.6 ซม |
| ขนาดภายใน | 75*53.5*65ซม |
| ปริมาณภายใน | 260 ลิตร |
| วัสดุภายใน | โฟม PU หรือแผง VPU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติกใสสีขาว |
| ขนาดภายนอก | 122*69*80ซม |
| ขนาดภายใน | 109*56*66ซม |
| ปริมาณภายใน | 402 ล |
| วัสดุภายใน | PU โฟมหรือแผง VPU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติกใสสีขาว |
| ขนาดภายนอก | 87.8*65.7*79.6 ซม. |
| ขนาดภายใน | 75*53.5*65 ซม. |
| ปริมาณภายใน | 260 ลิตร |
| ชื่อสินค้า | ปรับแต่งกล่องพาหะวัคซีนขนาดเล็กแบบพกพา 4 ลิตรสำหรับการจัดเก็บ 2-8 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| มิติภายนอก | 23*17*17ซม |
| มิติภายใน | 21*14*14ซม |
| ความจุ | 4 ลิตร |
| น้ําหนัก | 1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25.8*19.2*3.8ซม. 20*16.6*3.8 ซม. 15.7*10.3*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g, 750g, 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 26.8*14.5*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5*12.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |