| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | FDA อนุมัติถุงพลาสติกเก็บความเย็นทันทีแพ็คน้ำแข็งบล็อกแช่แข็งอิฐน้ำแข็ง 200 มล |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| พิมพ์ | ผ้า oxford 700 หุ้มฉนวน Coolest Coolest กล่องน้ำแข็งเย็นสำหรับการขนส่งวัคซีนทางการแพทย์ |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 38.2*38.2*38.2ซม. |
| ความจุ | 27L |
| ใช้สำหรับ | สำหรับกระป๋อง อาหาร ยา วัคซีน |
| เครื่องประดับ | เจลแพ็ค |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | มีสีสัน;กำหนดเอง |
| การใช้งาน | เก็บอาหารและเครื่องดื่มให้เย็น |
|---|---|
| การออกแบบ | ทนทาน |
| ความปลอดภัย | ปลอดสารพิษและปลอดสาร BPA |
| ความจุ | 1.2 ลิตร |
| อุณหภูมิ | 0°ซ, -5°C, -10°C, -15°C, -20°C, -25°C |
| พิมพ์ | 700 oxford fabric Insulated Coolest Cool กล่องน้ำแข็งสำหรับการขนส่งวัคซีนทางการแพทย์ |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 38.2*38.2*38.2ซม |
| ความจุ | 27L |
| ใช้สำหรับ | สำหรับกระป๋องอาหาร ยา วัคซีน |
| เครื่องประดับ | เจลแพ็ค |
| ชื่อสินค้า | กล่องเก็บความเย็นไอศกรีมแบบพกพาขนาด 23.5 ลิตรพร้อมน้ำแข็ง -22 องศา |
|---|---|
| มิติภายนอก | 45*31*35ซม |
| มิติภายใน | 38*23*27ซม |
| ความจุ | 23.5 ลิตร |
| น้ําหนัก | 2.03กก |
| ชื่อสินค้า | โรงงานปรับแต่งวัสดุผ้า oxford กล่องเก็บความเย็นทางการแพทย์พร้อมแผงวีไอพี |
|---|---|
| มิติภายนอก | 47*31*36.5ซม |
| มิติภายใน | 36*22*25ซม |
| ความจุ | 19.8ลิตร |
| น้ําหนัก | 3กก |
| ชนิด | กระเป๋าเป้ประกันเต้านม |
|---|---|
| วัสดุ | ร้อน |
| ถุงน้ำแข็ง | พลาสติกเกรดอาหาร HDPE |
| ลักษณะการทำงาน | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| Brand name | JS |
| ชื่อสินค้า | FDA พลาสติก กระเป๋าสะพายน้ําแข็งที่สามารถนําไปใช้ได้ทันที กระเป๋าสะพายน้ําแข็งที่เย็นสําหรับการเก็บอ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |