| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เทคโนโลยีขั้นสูงในการปรับแต่งอุณหภูมิกล่องเย็นทางการแพทย์ |
|---|---|
| มิติภายนอก | 40*26*26.5ซม |
| มิติภายใน | 33*20*16ซม |
| ความจุ | 10 ลิตร |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขายส่ง 25*20*1ซม. คูลคูลคูลพอดีและแพ็คน้ำแข็งพลาสติกที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. |
| ความจุ | 300มล. |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC |
| พิมพ์ | ฉนวนความร้อน |
| ขนาด | 14.5*14.8*2.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 370ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| วัสดุภายใน | โฟมโพลียูรีเทน |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกพีพี |
| ขนาดภายนอก | 34*24.5*27.5ซม |
| ความจุ | 10 ลิตร |
| ความหนาของพียู | 50 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติ 230ml Cool Bag Ice Packs Plastic Ice Brick สำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 14.5*9.8*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 230ml |
| วัสดุภายนอก | Pe พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บความเย็นฉนวนหมุนเวียนขนาดใหญ่สำหรับขนส่งวัคซีนในเลือด |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | กระเป๋าผ้าอ็อกฟอร์ด |
| วัสดุภายใน | วัสดุภายใน |
| ขนาดภายนอก | 1060*770*710mm |
| ขนาดภายใน | 930*640*580mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเย็นทางการแพทย์วีไอพีความจุขนาดใหญ่ 205 ลิตรสำหรับการขนส่งจัดเก็บวัคซีน |
|---|---|
| มิติภายนอก | 92.5*52.5*65ซม |
| มิติภายใน | 83*45*55ซม |
| ความจุ | 205L |
| น้ำหนัก | 8.7กก |
| ขนาดภายนอก | 15*15*14ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14*14*12ซม |
| เครื่องประดับ | แพ็คคูลเลอร์รูปคลื่น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5*11.5*4.8ซม |
| พิมพ์ | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็งเกรดอาหารพลาสติกทรงกลมที่ใส่เบียร์เจลก้อนอิฐน้ำแข็งสำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 8.8 * 2 ซม. 100 มล |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |