| ขนาด | 16.5*9.7*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 26*26*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | เก็บอาหารและเครื่องดื่มให้เย็น |
|---|---|
| การออกแบบ | ทนทาน |
| ความปลอดภัย | ปลอดสารพิษและปลอดสาร BPA |
| ความจุ | 1.2 ลิตร |
| อุณหภูมิ | 0°ซ, -5°C, -10°C, -15°C, -20°C, -25°C |
| ขนาด | 52*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2500ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ขนาด | 13.5 * 13.5 * 2 เซนติเมตร /5.04 * 5.50 * 0.5 นิ้ว / แพ็คน้ำแข็งแต่ละ |
|---|---|
| ความจุ | 200 กรัม / ชิ้น / 3 ออนซ์ / แพ็คน้ำแข็งแต่ละก้อน |
| วัสดุด้านนอก | เปลือกแข็งเกรด HDPE สำหรับอาหาร |
| ภายใน liqulid | คูลลิ่งเจล (SAP) |
| ชนิด | ร้อน |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ฉันพยายามเชื่อมต่อขวดเปล่าสองขวดด้วย |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อสินค้า | ฉันพยายามเชื่อมต่อขวดเปล่าสองขวดด้วย |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อสินค้า | แพ็คน้ำแข็งพลาสติก, แพ็คเจลแช่แข็งสำหรับแช่เครื่องดื่มชั้นวางไวน์ |
|---|---|
| ขนาด | 21 * 13.5 * 1.5 หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 560 มิล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |