| ขนาด | 36*21*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เอสเอพี |
| สี | สีฟ้า, สีขาว |
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม |
|---|---|
| ความจุ | 160มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 16.5 * 9.7 * 3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE เปลือกแข็งพลาสติก BPA ฟรี |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจลปลอดสารพิษ |
| สี | ขาว |
| วัสดุภายใน | โฟม PU |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เปลือกพลาสติก |
| ขนาดภายนอก | 460*460*480มม |
| ขนาดภายใน | 350*350*350มม |
| ขนาดสุทธิ | 300*300*300มม |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*15*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 64.8*20*4.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4200g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 28*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |