| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 26.8*14.5*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 12 * 5.8 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด HDPE |
| ของเหลวภายใน | วัตถุให้ความเย็น |
| สี | สีฟ้าที่กำหนดเอง |
| ขนาด | 22 * 16.5 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บความเย็นฉนวนหมุนเวียนขนาดใหญ่สำหรับขนส่งวัคซีนในเลือด |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | กระเป๋าผ้าอ็อกฟอร์ด |
| วัสดุภายใน | วัสดุภายใน |
| ขนาดภายนอก | 1060*770*710mm |
| ขนาดภายใน | 930*640*580mm |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายใน | ยูรีเทน |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | ส่งออกกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ขนาดภายนอก | 440*440*450mm |
| ขนาดภายใน | 320*320*320มม. |
| ความหนาของ PU | 60mm |