| ชื่อสินค้า | Cool Bag Ice Packs Gel วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM เย็นสำหรับกระเป๋า / กล่องเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อสินค้า | แพ็คน้ําแข็ง PCM 1500 มล. พร้อมวัสดุ HDPE ที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม สําหรับการขนส่งอาหารและยา |
|---|---|
| ขนาด | 290 * 250 * 30 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 1500ML |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Cooler นำกลับมาใช้ใหม่ PCM Ice Packs Long Lasting Freezer Packs |
|---|---|
| ขนาด | 18*18ซม |
| ความจุ | 450มล |
| วัสดุภายนอก | อลูมิเนียมฟอยล์ |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1038 กรัม |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | ภาชนะสีขาวพร้อมเจลสีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 52*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2500ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PCM Cooling Gel Pack ปลอดสารพิษสำหรับอาหาร - ยอมรับแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ขนาด | 32 * 32 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |