| ขนาด | 16*16*1ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล (เอสเอพี) |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ขนาด | 30*30*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลสำหรับวัสดุเปลี่ยนเฟส PCM ที่สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้ฟรี BPA สำหรับการจัดส่งวัคซีน |
|---|---|
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
| ปริมาณ | 2000มล |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ กระป๋องไวน์ |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งบางเฉียบหุ้มฉนวนเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมปลอดสารพิษพร้อมเจลทำความเย็นสำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 19*12.5*1ซม |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุ | PE+SAP/CMC |
| พิมพ์ | ฉนวน |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. / 19*8*2ซม. /16.5*7.4*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500 ml / 350 ml / 200 ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5 * 9 * 3.5 |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500 มล |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อน SAP เจล |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |