| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 20.5*19*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 245*145*15มม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 390g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21*10*3.5ซม. 20*12*3.5 |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450กรัม 600กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร ปราศจาก BPA |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับน้ำสูง SAP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 7*7*1.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*6*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 90g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 70g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง :21.5 ซม., ความหนา:2.5 ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 730ml |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | วัสดุทำความร้อน +55 องศาเซลเซียส |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 70g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รูปร่างที่กำหนดเอง 400ml HDPE พลาสติกแข็งยูเทคติกแพ็คเย็นตู้แช่แข็งน้ำแข็งบล็อก |
|---|---|
| ขนาด | 17*9*3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |