| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คตู้แช่เย็นแบบใช้ซ้ำได้ยาวนานสำหรับเก็บความเย็น ถุงอาหารกลางวัน กระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 22.5*13.5cm หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 500มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 20.3*20.3*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 760ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | SAP เจล - 0 องศา |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23.5*19.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | เอทิลีนความหนาแน่นสูง |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น SAP CMC PCM |
| สี | สีแดง, สีน้ำเงิน, สีเหลือง สามารถปรับแต่งได้ |
| ใบรับรอง | องค์การอาหารและยา SGS MSDS CPSIA CE |
| ขนาด | 21.3*14.5*4.3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.3*14.5*4.3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |