| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โซ่เย็นปลอดสารพิษยูเทคติกแผ่นเย็นนำมาใช้ใหม่บล็อกสำหรับอาหารแช่แข็ง |
|---|---|
| ขนาด | 26.8*3.8ซม. 1500มล |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| การใช้งาน | อาหาร ผลไม้ อาหารเย็น |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พลาสติก HDPE แบบพกพานำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็งบางเฉียบเย็นแพ็คเย็นสำหรับกระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*17.5*1.2ซม.,260มล |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 26.8*14.5*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |