| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SGS อนุมัติแพ็คน้ำแข็งเย็นเจลบางพิเศษเกรดอาหารพร้อมเจลทำความเย็นภายใน |
|---|---|
| ขนาด | 19*15*1.2ซม. |
| ความจุ | 260ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE แบบใช้ซ้ำได้ |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| ขนาด | 18.5*17.5*1.2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดื่มแบบพกพาคูลลิ่งฉนวนคูลเลอร์กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 6 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 22*15*15ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 600 มล. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่ถูกที่สุดโปรโมชั่นแบบพกพาเจลน้ำแข็งอาหารกลางวันแพ็คเย็นสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ก้อนน้ำแข็งพลาสติกแพ็คน้ำแข็งเจลสีน้ำเงินแบบบางพิเศษพร้อมการอนุมัติ CE / FDA |
|---|---|
| ขนาด | 17.5 * 11.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| โอม | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 23*19*4ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | SAP CMC PCM |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดื่มแบบพกพาคูลลิ่งฉนวนคูลเลอร์กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 6 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 15*15*14ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | ก้อนน้ำแข็ง 380ml |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ของขวัญส่งเสริมการขายแบบพกพาเจลถุงเย็นแพ็คน้ำแข็งแพ็คเย็นอาหารกลางวันสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขายส่ง 25*20*1ซม. คูลคูลคูลพอดีและแพ็คน้ำแข็งพลาสติกที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. |
| ความจุ | 300มล. |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC |
| พิมพ์ | ฉนวนความร้อน |