| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19.5*17.2*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดภายนอก | 15 * 15 * 14 ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14 * 14 * 12 ซม |
| อุปกรณ์ | แพ็ครูปร่างคลื่นเย็น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
| ชนิด | รักษาขวดนมให้เย็น |
| ขนาด | 229*168*64 มม. |
|---|---|
| ความจุ | 1200มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็น - ซุปเปอร์ซับพลายท์โพลีเมอร์ |
| ประเภท | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ขนาด | 28.6*11.2*9ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | SAP - MSDS ได้รับการอนุมัติ |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| พิมพ์ | กล่องเก็บความเย็นสูญญากาศ |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 58*38*54ซม |
| ขนาดอินเตอร์สำหรับกล่อง EPP | 53*30*47ซม |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 74.7ล |
| วัสดุภายนอก | ผ้าอ็อกฟอร์ด |
| ขนาด | 33*22.5*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาทำความเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า , สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ปลาสติกแข็ง Eutectic ตะเบียนเย็น Custom สีน้ําเงิน Cooler กล่องน้ําแข็งสําหรับโซ่หนาว Logistics |
|---|---|
| ขนาด | 26 * 26 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 1300มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | โรงงานสั่ง คุณภาพสูง Flat Ice Cooler brick Lunch Cooler Ice Pack กับหิมะ |
|---|---|
| ขนาด | 16 * 11 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 300มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |