| ขนาด | 16.8*8.8*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชนิด | กระเป๋าเป้ประกันเต้านม |
|---|---|
| วัสดุ | ร้อน |
| ถุงน้ำแข็ง | พลาสติกเกรดอาหาร HDPE |
| ลักษณะการทำงาน | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| Brand name | JS |
| ขนาด | 15 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 15*9*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 220g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*9*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด PP |
| สี | สามารถ customizd |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*30*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 24.5*19*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 800กรัม/ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |