| วัสดุ | พลาสติกพีพี |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ส่งออกกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ขนาด | 110*23mm,85*23mm,33*45mm |
| ความจุ | 10G,8G |
| HS Code | 3926909090 |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 52.5 * 32.8 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 40x26x4ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |