| ขนาด | 32 * 32 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 40x26x4cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*30*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30 * 30 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 32 * 32 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 19*8*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*8*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*8*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |