| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คความร้อนนำกลับมาใช้ใหม่ได้ปลอดสารพิษ 200 มล. สำหรับกล่องอาหารกลางวันความร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุ | HDPE+เจลทำความร้อน |
| ชื่อสินค้า | 20 * 20 * 1.5 เซนติเมตรตารางนำมาใช้ใหม่ฮาร์ด hdpe ความร้อนเก็บพลาสติกแพ็คน้ำแข็งสำหรับร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 20 * 20 * 1.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ODM | ยินดีต้อนรับ |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 85ก |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ความร้อนแบบใช้ซ้ำได้ 55C Phase Change Material Heat Pack สำหรับมื้อกลางวันพร้อมถุงเก็บความร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 13*2.8ซม. |
| OEM | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุ | HDPE+เจลทำความร้อน |
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 26*26*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชนิด | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 92.5 * 52.5 * 65cm |
| ขนาดระหว่างกล่อง EPP | 83 * 45 * 55cm |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 205 ลิตร |
| วัสดุด้านนอก | ผ้า Oxford กันน้ำ |
| ขนาด | 34.8 * 22.4 * 3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |