| ชื่อสินค้า | แพ็คเจลเย็น PCM ปลอดภัยสําหรับอาหาร ไม่เป็นพิษ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ําหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | ขายส่งอาหารเกรดแบบพกพาที่ทนทานนำมาใช้ใหม่แพ็คความร้อนสำหรับถุงอาหารกลางวันฉนวน |
|---|---|
| ขนาด | 21 * 10 * 5.2cm หรือกำหนดเอง |
| เลอ | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999990 |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่งแพ็คน้ำแข็งความร้อนที่ปลอดภัยและปลอดสารพิษด้วยวัสดุเปลี่ยนเฟส pcm |
|---|---|
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2cm หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บความร้อนแบบนำกลับมาใช้ใหม่ได้เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อม Pcm |
|---|---|
| ขนาด | 21*10*5.2ซม.600มล |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นความร้อนยูเทคทิคนำกลับมาใช้ใหม่ได้ 600 มล. เจลทำความร้อนแพ็คความร้อน HDPE ภายใน |
|---|---|
| ขนาด | 21*10*5.2ซม.600มล |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คความร้อนนำกลับมาใช้ใหม่ได้ปลอดสารพิษ 200 มล. สำหรับกล่องอาหารกลางวันความร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุ | HDPE+เจลทำความร้อน |
| ชื่อสินค้า | 20 * 20 * 1.5 เซนติเมตรตารางนำมาใช้ใหม่ฮาร์ด hdpe ความร้อนเก็บพลาสติกแพ็คน้ำแข็งสำหรับร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 20 * 20 * 1.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ODM | ยินดีต้อนรับ |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ความร้อนแบบใช้ซ้ำได้ 55C Phase Change Material Heat Pack สำหรับมื้อกลางวันพร้อมถุงเก็บความร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 13*2.8ซม. |
| OEM | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุ | HDPE+เจลทำความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | องค์การอาหารและยาอนุมัติแพ็คน้ำแข็งเย็นเจลแข็งบางเกรดอาหารนำกลับมาใช้ใหม่สำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 14.5*9.8*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 230ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 26*26*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |