| ชนิด | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 92.5 * 52.5 * 65cm |
| ขนาดระหว่างกล่อง EPP | 83 * 45 * 55cm |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 205 ลิตร |
| วัสดุด้านนอก | ผ้า Oxford กันน้ำ |
| ชื่อสินค้า | ถุงน้ำแข็งถุงน้ำแข็งแบบพกพาสีน้ำเงิน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 34.8 * 22.4 * 3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32.5*22.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250g/500g |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | ฟ้าอ่อน น้ำเงิน น้ำเงินเข้ม ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250g/500g |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | ฟ้าอ่อน น้ำเงิน น้ำเงินเข้ม ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.6 * 10.3cm 22.5 13.5cm * |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250 กรัม / 500 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | ไนล่อนเกรดอาหาร PE |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | สีฟ้า, น้ำเงิน, น้ำเงินเข้ม; สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ฉันพยายามเชื่อมต่อขวดเปล่าสองขวดด้วย |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 13.5 * 13.5 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |