| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น - SAP CMC หรือ PCM |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 19*7*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22.5*18.5*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 23*19*4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 28*12*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| น้ำหนัก | กำหนดเอง |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34*23*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน กำหนดเอง |
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | ที่กำหนดเอง |