| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 9.5*4.5*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 320g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16*9.4*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดื่มแบบพกพาคูลลิ่งฉนวนคูลเลอร์กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 6 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 15*15*14ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | ก้อนน้ำแข็ง 380ml |
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่ถูกที่สุดโปรโมชั่นแบบพกพาเจลน้ำแข็งอาหารกลางวันแพ็คเย็นสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 19*7*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | คุณภาพดี 52*18*2 ซม. เครื่องเย็นขนาดใหญ่ แพ็คน้ําแข็งเย็นพลาสติกสําหรับตู้เย็น |
|---|---|
| ขนาด | 52*18*2ซม. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง Food Approve เครื่องทำน้ำเย็นพลาสติก HDPE สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |