| ชื่อสินค้า | FDA อนุมัติถุงพลาสติกเก็บความเย็นทันทีแพ็คน้ำแข็งบล็อกแช่แข็งอิฐน้ำแข็ง 200 มล |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22 * 16.5 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 36*21*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เอสเอพี |
| สี | สีฟ้า, สีขาว |
| ขนาด | 21*10*3.5ซม. 20*12*3.5 |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450กรัม 600กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร ปราศจาก BPA |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับน้ำสูง SAP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22 * 11 * 1.8cm; 21.8 * 15 * 3cm; 23 * 19 * 4 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 300g; 600g; 1200G |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |