| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 320มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 13.5*13.5*2ซม.,200g |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คุณภาพสูง HDPE พลาสติก 600g เจลน้ำแข็งอิฐระบายความร้อนสำหรับอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| ขนาด | 21.8*15*3ซม. |
| น้ำหนัก | 600g |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | ยอมรับประเพณี |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21*11.6*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 20.5*19*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21*10*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450กรัม 600กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร ปราศจาก BPA |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับน้ำสูง SAP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800กรัม/ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |