| ขนาด | 20.3*20.3*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 760ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Chillers cool cooler lunch pack น้ำแข็งแทนถุงเก็บความร้อนพร้อมเจลทำความเย็นด้านใน |
|---|---|
| ขนาด | 15*9*2ซม.,220มล. |
| ความจุ | 220ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP คูลลิ่งเจล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh Cool Cooler Slim Gel กล่องอาหารกลางวัน Cooler Packs / Ice Block OEM |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 21*12*4.5 ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 505มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ชื่อสินค้า | โพลิเมอร์ที่ซับซึมมาก สามารถใช้ได้อีกครั้ง ถุงเย็น ถุงน้ําแข็ง ถุงอาหารสด สําหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*1.5ซม |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ชื่อสินค้า | 350g Hard Shell Plastic Picnic Cool Bag Ice Packs Freezer Ice Bricks |
|---|---|
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 19*19*1ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 290มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล (เอสเอพี) |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ขนาด | 19*19*1ซม |
|---|---|
| ความจุ | 290มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SGS อนุมัติแพ็คน้ำแข็งเย็นเจลบางพิเศษเกรดอาหารพร้อมเจลทำความเย็นภายใน |
|---|---|
| ขนาด | 19*15*1.2ซม. |
| ความจุ | 260ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE แบบใช้ซ้ำได้ |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| ขนาด | 25*20*1ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 450มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |