| ชื่อสินค้า | วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM แผ่นเย็นยูเทคติกแบบนำกลับมาใช้ใหม่ได้พร้อมการใช้งานที่หลากหลาย |
|---|---|
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5cm หรือตามความต้องการ |
| ความจุ | 1200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 480มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 25*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจล SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | อิฐแพ็คน้ำแข็ง PCM ขนาด 18.6 * 10.3 ซม. สำหรับการจัดเก็บและขนส่งทางการแพทย์ |
|---|---|
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม |
| ความจุ | 250 มิลลิลิตร 500 มิลลิลิตร |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน พีอี |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| ขนาด | 20*12*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600มล |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง ได้รับการรับรองจาก SGS |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น, MSDS |
| จุดเยือกแข็ง | 0 องศา |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาว สีแดง สีเหลือง สีน้ำเงิน |
| ขนาด | 17.2*10.5*1ซม |
|---|---|
| ความจุ | 130ML |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | แทนน้ําแข็ง เครื่องเย็น เครื่องเย็นอาหารกลางวัน Slim Ice Packs Set Repellent สําหรับถังอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 20*13*1.5ซม |
| ความจุ | 300มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 26.8*14.5*2.5 ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.5 กิโลกรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |