| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31 * 28.5 * 3 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | SAP เจล - 0 องศา |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 43.6*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19 * 15 * 2.5 ซ.ม. |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายใน liqulid | ผงทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ชนิด | รักษาความเย็นและความสดใหม่ |
| ชนิดบรรจุ | 111 ชิ้นในหนึ่งกล่อง |
| ขนาด | 19.5*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็งเกรดอาหาร HDPE |
| ของเหลวภายใน | เจลปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาวมีเจลสีฟ้าด้านใน |
| ขนาด | 26.8*14.5*2.5 ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.5 กิโลกรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อิฐน้ำแข็งแผ่นเย็นยูเทคติกพลาสติกสำหรับการขนส่งอาหารเป็นเวลานาน |
|---|---|
| ขนาด | 16.3*9.5*3.8 ซม. |
| ความจุ | 400มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | โพลีเมอร์ที่ดูดซับได้ดีเยี่ยม |